FREE SHIPPING & RETURN
Free ship on all orders over $199 (TpHCM)
GENUINE
Certificate of Quality
ONLINE SUPPORT
Lorem ipsum dolor sit amet.

TP-LINK TL-SL2210

Bộ chia tín hiệu thông minh 8 cổng 10/100Mbps + 2 cổng Gigabit
Tình trạng: Còn hàng
  • 8 cổng RJ45 10/100Mbps, 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps , một khe cấm SFP Gigabit.
  • Được tích hợp bảo mật  bao gồm 802.1Q VLAN, cổng bảo mật và giúp bảo vệ khu vực mạng LAN.
  • L2/L3/L4 QoS và  IGMP Snooping tối ưu ứng dụng voice và video.
  • Chế độ WEB/CLI được quản lý, SNMP, RMON mang lại nhiều tính năng quản lý.
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab,
IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d,
IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q,
IEEE 802.1p
Giao diện 8 10/100Mbps RJ45 Ports
(Auto-Negotiation /Auto MDI/MDIX)
1 10/100/1000Mbps RJ45 Port
1 Gigabit SFP Slot
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt Fanless
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ Maximum: 4.9W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C ) 11.6 * 7.1 * 1.7 in. (294 * 180 * 44 mm)
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 5.6Gbps
Tốc độ chuyển gói 4.2Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8k
Bộ nhớ đệm gói 4.1Mb
Khung Jumbo 10KB
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow-based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 6 aggregation groups,
containing 4 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
VLAN Supports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination
MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p,
DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
Bảo mật SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown unicast Storm Control
Quản lý Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3, compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm TL-SL2210
Power Cord
Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet
System Requirements Microsoft Windows 8/7/Vista/XP, Mac OS or Linux-based operating system
Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing