FREE SHIPPING & RETURN
Free ship on all orders over $199. (TpHCM)
GENUINE
Certificate of Quality
ONLINE SUPPORT
Lorem ipsum dolor sit amet.

TP-LINK TL-SM311LS

Module MiniGBIC
Tình trạng: Còn hàng
  • Single-mode MiniGBIC module
  • Applied to T3700G-28TQ, TL-SG5412F/TL-SG5428, TL-SL5428E,TL-SG3210/TL-SG3216/TL-SG3424/TL-SG3424P,TL-SL3428/TL-SL3452, TL-SG2210P/TL-SG2216/TL-SG2424/TL-SG2424P/TL-SG2452, TL-SL2210/TL-SL2218/TL-SL2428/TL-SL2452 and MC220L
MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length 1310nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Fiber chế độ Single
Loại cáp 9/125 μm Single-mode
Chiều dài cáp tối đa 10km
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC/UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ