FREE SHIPPING & RETURN
Free shipping on all orders over $199.
MONEY BACK GUARANTEE
100% money back guarantee.
ONLINE SUPPORT 24/7
Lorem ipsum dolor sit amet.

TP-LINK MC112CS

Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps
Tình trạng: Còn hàng
  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
  • Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang
MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Thông qua công nghệ WDM
Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Liên kết Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu thiệt hại gây ra bởi sự thất bại liên kết kịp thời
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
Ports 1 x cổng 100M SC/UPC 
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm Tx/1550nm Rx
WDM TX 1310nm
WDM RX 1550nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption 2.41W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
Hỗ trợ kỹ thuật
Ms Thảo
0918.209696
NEW