FREE SHIPPING & RETURN
Free shipping on all orders over $199.
MONEY BACK GUARANTEE
100% money back guarantee.
ONLINE SUPPORT 24/7
Lorem ipsum dolor sit amet.

TP-LINK MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps
Tình trạng: Còn hàng
  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
Liên kết Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu thiệt hại gây ra bởi sự thất bại liên kết kịp thời
Ports 1 x cổng 100M SC/UPC 
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption 1.52W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ